|
นางนภาพร มูลเมือง
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสวน (จั่นอนุสรณ์)
ผู้อำนวยการชำนาญการพิเศษ
|
นางสาวหนูแปง ปะกิระคะ
รองผู้อำนวยการ กลุ่มบริหารงานวิชาการ
รองผู้อำนวยการชำนาญการ
|
|
นางสาวพัชราภรณ์ ธรรมมา
รองผู้อำนวยการ กลุ่มบริหารงานงบประมาณ
รองผู้อำนวยการชำนาญการ
|
นางปฏิญา บุญผ่อง
รองผู้อำนวยการ กลุ่มบริหารงานบุคคล
รองผู้อำนวยการชำนาญการพิเศษ
|
|
นายเฉลิมเกียรติ สมานพันธุ์
รองผู้อำนวยการ กลุ่มบริหารงานทั่วไป
รองผู้อำนวยการชำนาญการ
|
|
|
นายอวะสัน บรรจงปรุ
ครูชำนาญการพิเศษ
หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
นางสาวพรพิมล โกศลวัฒน์
ครู
|
นางอาภรณ์ ดวงรัตน์
ครูชำนาญการพิเศษ
|
|
นางศศิธร จันทวี
ครูชำนาญการพิเศษ
|
นางสาวกัลยา โอสถผสม
ครูชำนาญการพิเศษ
|
นางสาวเมธิญา เฟื่องศรี
ครูชำนาญการ
|
นางสาวบุษยา หวังกุนกลาง
ครู
|
|
นางสาวจณิสตา รักความซื่อ
ครู
|
นางสาวกัญญ์ชิสา มานเสนกิตติ์ธนา
ครู
|
นางสาวสุวิมล บัวทอง
ครู
|
นางสาวขวัญธีรา อาจมนตรี
ครู
|
|
นายสิทธิพัฒน์ จรกระจ่าง
ครู
|
นางสาวแอนนา สุภาพญาติ
ครูชำนาญการ
|
นางสาวบัณฑิตา อดิเรกศร
ครูผู้ช่วย
|
ว่าที่ ร.ต. ณรงค์เกียรติ จันทคัต
ครูอัตราจ้าง
|
|
|
|
|
|
นางทวีรัชต์ ถนอมรอด
ครูชำนาญการพิเศษ
หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ |
นางฉวีวรรณ งามวงศ์วาน
ครูชำนาญการพิเศษ |
นายอาทิตย์ กฤษณา
ครู |
|
นางพรพนา ช้างสุวรรณ
ครูชำนาญการพิเศษ
|
นางขวัญจิตร์ บุญรัตนบัณฑิต
ครูชำนาญการพิเศษ |
นางศันสนีย์ บังเกิดสุข
ครูชำนาญการ |
นายเทพมงคล มังกร
ครูชำนาญการ |
|
นางสาวศศิวิมล ขอนดอก
ครู
|
นางสาวกนกวรรณ อุทาธร
ครู
|
นางสาวสมฤดี แซ่เฮ้ง
ครู |
นางสาวสมฤทัย จันดี
ครู
|
|
นางสาวอรอิริยา สัมพันธ์พงค์
ครู
|
นายปวีณวัชร ศรีสุข
ครู
|
นางสาวรุ่งนภา มีทรง
ครู |
นายพงษ์เดช อินเป็ง
ครู |
|
นางสาวสุธารัตน์ รินสันเทียะ
ครู |
นายกรรพล เมืองคำ
ครู |
นางสาวนัฐธิดา นพพันธ์
ครู |
นายนำพล พลเยี่ยม
ครู |
|
นายนิธินันท์ วรรณา
ครู |
นางสาวสุนิสา สิทธิเสนา
ครู |
นางสาวพรรณธร คงใหญ่
ครู
|
นางสาวชญานี แห้วเพ็ชร์
ครูผู้ช่วย
|
|
นายพิชญ์ ภูเขียว
ครูผู้ช่วย
|
นางสาววรัญญา โพชนะจิต
ครูชำนาญการ |
นางสาวกุลนันท์ นนนุศาสตร์
ครูผู้ช่วย
|
นายกิตติ บุญเชิด
ครูอัตราจ้าง
|
|
นายพลประกาย สุวรรณรัตน์
ครูอัตราจ้าง |
นายจรัสรวี ชูแก้ว
ครูอัตราจ้าง
|
|
|
นางสาวชณกทิพ การุณย์
ครู
หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย |
นางสาวปาริชาติ จันทร์สด
ครู
|
นางสาววิมลทิพย์ ชุติมนต์โฆษิต
ครู
|
|
นางสาวปาริฉัตร แสงเสน
ครู
|
นางสาวกัลย์สุดา ขำศิริ
ครูผู้ช่วย |
นางสาวการะเกด จิตสมบูรณ์
ครูผู้ช่วย
|
นางสาวกันตา ไกรภักดี
ครูชำนาญการ
|
|
นายณัฐนนท์ เฟื่องนคร
ครูชำนาญการ
|
นางสาวญาศุมินทร์ แก้วสองสี
ครูผู้ช่วย
|
|
|
นางสาวศิริพร พิมพ์สารี
ครู
หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
นายโชคอนันต์ จึงเจริญรัตน์
ครูชำนาญการ |
นางสุภิญญา พ้นภัยพาล
ครู |
|
นางสาวนุชนาถ มุ่งหาผล
ครู |
นายอนันต์ เวชวิรัตน์
ครู |
ว่าที่ ร.ต.หญิง พัชรียา รสฟุ้ง
ครู |
นายธนวัฒน์ ปริญญาวาณิชย์
ครู |
|
นายประวิทย์ ทองเทศ
ครู |
นายชิตชัย ชุมวรฐายี์
ครู |
นางสาวศิริรัตน์ สีทิม
ครูผู้ช่วย |
นางสาวจรัญญา ขนาดถัง
ครูผู้ช่วย
|
|
นางสาวนภาทิพย์ บุญเที่ยง
พนักงานราชการ
|
นายธนพล โพธิขันธ์
ครูวิกฤต
|
นายเอกรินทร์ หอมสุข
ครูอัตราจ้าง
|
|
|
|
|
|
|
นางสาวนวพร เกษมธารนันท์
ครูชำนาญการ
หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ |
นางสาวทตยาภรณ์ รัฐนันทมงคล
ครูชำนาญการ
|
นางสาวกุลชาติ หนองพล
ครู
|
|
นางสาวขวัญเรือน จิตต์จักร์
ครู
|
นางสาวนวลพรรณ ชลารักษ์
ครูชำนาญการ
|
นางสมทรง เคลือบสูงเนิน
ครูชำนาญการพิเศษ |
นางสาวติปราฝัน พรมภักดี
ครู |
|
นางสาวจิราภรณ์ พ่านปาน
ครู |
นางสาวอิศราวรรณ สัมพันธ์พร
ครู |
นายอำพล ธรรมโร
ครู |
นางสาวกัลยาศิริ แสงสว่าง
ครู |
|
นางสาวจิตราพร อุมัด
ครูผู้ช่วย |
นางสาวปทุมรัตน์ คำโมนะ
ครูผู้ช่วย |
นางสาววนาลี วันเชียง
ครูชำนาญการ
|
นางสาวเบญจพร เลิศสุรัตน์
ครู |
|
นางพัชรพรรณ ปานะโปย
พนักงานงานราชการ |
นางสาววรัญญา หอมชื่น
ครูอัตราจ้าง |
นางสาวปริญญา สารี
ครูอัตราจ้าง |
นางสาวอัฏฉราภรณ์ ดีนัก
ครูอัตราจ้าง
|
|
Miss Kristyline S. Magcalas
ครูอัตราจ้าง |
Mr. Daniel Forteza
ครูอัตราจ้าง |
Ms. Irene G. Pulas
ครูอัตราจ้าง |
Miss Wang Jing Yu
ครูอัตราจ้าง |
|
Mr. Alexander R. Young
ครูอัตราจ้าง |
Mr.Marco Castillo Faustino
ครูอัตราจ้าง
|
|
|
นายนเรศ วันเชียง
ครู
หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา |
ดร.ศิริพร ชอบสะอาด
ครูชำนาญการพิเศษ |
นายชวินโรจน์ สรรพสิทธิพานิช
ครู |
|
นายธีรเมธ สีเขียวสด
ครูผู้ช่วย |
นายวีระชัย สามารถ
ครูผู้ช่วย |
นายปิยณัฐ อุปแก้ว
ครูผู้ช่วย
|
|
|
|
|
|
|
นางสาวพรินท์พัช สองแก้ว
ครู
หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
|
นางสาวกนกวรรณ แสงอรุณ
ครู |
นายวิเชียร ชูชัยวรากิจ
ครูชำนาญการ |
|
นางอภิญญา ทับทอง
ครูชำนาญการ |
นางสาวเบญจมาภรณ์ พันธ์ศิริ
ครูชำนาญการ |
นางสาวโชติกา ชำนาญกิจ
ครูอัตราจ้าง
|
|
|
|
|
|
|
นางโฉมศรี ศรีรุ่งสุขจินดา
ครูชำนาญการ
หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
|
นางสาวนิติพร เจริญแพทย์
ครู
|
นางสาวศิริจันทร์ โพธิ์ทอง
ครู
|
|
นายมีศักดิ์ ศิริรักษ์
ครู
|
นางสาวจุฑามาศ บินชัย
ครู
|
นางสาวอนุสรา จันทรา
ครูผู้ช่วย
|
นายนเทพ มากแจ้ง
พนักงานงานราชการ |
|
นางสาวศิรประภา เทพารส
ครูอัตราจ้าง
|
|
|
|
นางสรียา แสงสากล
ครู
งานแนะแนว |
นางสาวณัฎฐนิชา สาธุการันต์
ครู
งานห้องสมุด
|
|
นางสาวสุนทรีย์ คำคง
ครู
งานแนะแนว
|
นางสาวสุภาพร คำนวนอินทร์
ครู
งานแนะแนว
|
|
|
|
|
|
|
|
|
นางศศิธร สร้อยทิพย์
ครูอัตราจ้าง
เจ้าหน้าที่ธุรการ |
นางสาวอาภาพร ดีรัศมี
ครูอัตราจ้าง
งานส่งเสริมการจัดการศึกษา
|
|
นางสาวกนิษฐา เพชรประเสริฐสุข
ครูอัตราจ้าง
งานวิชาการ
|
นางสาวธัญดา บรรพสุวรรณ
ครูวิกฤต
|
นางธนาพร โตจินดา
ครูพี่เลี้ยงเด็ก
|
|
|
|
|
|
|
นายนา ตันหลง
ช่างไฟฟ้า |
นายชนสรณ์ ยะสะวุฒิ
ช่างไฟฟ้า
|
|
นายแผน สุรินทบูรณ์
ยาม
|
นายภัยวัน ใคร่นุ่นน้อย
ยาม |
นางถาวร ผาสุข
แม่บ้าน
|
นางสมทรง คล้ายเนียม
แม่บ้าน |
|
นางสาววิภา พงษ์ไพโรจน์
แม่บ้าน |
นางสาวอาภาภรณ์ ลำปะพา
แม่บ้าน |
นางสาวสุภาพร หอมไลย์
แม่บ้าน
|
นางสาววาสนา หงส์ทอง
แม่บ้าน
|
|
นางสาวยุวลักษณ์ มณีศรี
แม่บ้าน |
|
|